ผู้บังคับการกรมทหารราบที่ ๑ ฯ เป็นประธานในพิธีต้อนรับทหารใหม่ ผลัดที่ ๓/๒๕๖๐ สังกัดกรมทหารราบที่ ๑ ฯ ณ พื้นที่ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี
Release Date : 05-03-2018 00:00:00
ผู้บังคับการกรมทหารราบที่ ๑ ฯ เป็นประธานในพิธีต้อนรับทหารใหม่ ผลัดที่ ๓/๒๕๖๐ สังกัดกรมทหารราบที่ ๑ ฯ ณ พื้นที่ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี เมื่อ ๕ มี.ค.๖๑
![](/1infantryreg/upload/images/images/1(1).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/4.jpg)